Huduma zetu

Kila kitu ambacho mfugaji wa ng'ombe wa maziwa anahitaji

Tunafanya kazi bega kwa bega na wafugaji: tunanunua maziwa yao, tunawapatia chakula bora cha mifugo, na tunaweka kumbukumbu za wazi za kila lita.

Ukusanyaji wa Maziwa

Tunanunua maziwa ya ng'ombe kutoka kwa wafugaji kila siku, asubuhi na jioni.

  • Kila lita inapimwa na kurekodiwa
  • Malipo ya kila mwezi kwa uwazi
  • Ankara inayoonyesha lita na makato yote

Chakula cha Mifugo

Chakula bora cha ng'ombe wa maziwa kinachosaidia kuongeza uzalishaji wa maziwa.

  • Chakula cha ng'ombe wa maziwa
  • Wafugaji waliosajiliwa wanaweza kuchukua kwa mkopo
  • Gharama hukatwa kwenye malipo ya maziwa

Pembejeo na Msaada kwa Wafugaji

Tunawasaidia wafugaji kukuza biashara zao za maziwa kwa pembejeo na huduma nyingine.

  • Pembejeo nyingine za ufugaji
  • Advance kwa wafugaji wetu
  • Ushirikiano wa muda mrefu

Unataka huduma hizi?

Wasiliana nasi kujua bidhaa na bei zilizopo kwa sasa, au jisajili kama mfugaji.

Wasiliana Nasi